Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

13.07.2009

Go down  Message [Page 1 of 1]

1 13.07.2009 on Sun Aug 02, 2009 5:01 pm

13.07.09
Hôm qua 4 anh em Thụ , Phượng , Trường , Đào đã kịp ra mắt mấy chú , mấy anh trên huyện và xã . Công nhận n ở đây uống ghê thật , may mình có bạn Trường đỡ cho mấy lượt chứ ko thì chết rồi , sáng ra bị Trường bô bô " ai cũng như nàng Đào đổ hết cho mình thì gục mất " . he he ... ai bảo cứ nháy cho mình cơ ^^ . Bây h đến lượt Ái và Q.Anh xông trận , mong 2 em bình yên quay về Very Happy
Ngày thứ 2 ở Bát Mọt trời nắng đẹp , hy vọng là quần áo khô hết . Sáng ra cả đội phi xuống giặt mà đứa nào cũng kêu la vì số lượng quá nhiều , đi tiêu 1 gói xà phòng chứ ít gì . Anh Huy đang kêu than là lúc tắm anh có mỗi cái màu xám sao bây h treo cùng cái áo anh là cái gì màu hồng thế kia . Hì ...ko làm thế lấy gì mà phơi chứ anh .
Nhìn cảnh núi non , mây bay lững lờ thấy cảm giác bình yên đến lạ.... Nhớ 1 chút ồn ào của Hà Nội .. còn 18 ngày
Đang chờ bữa cơm đầu tiên của đội hậu cần.
11h20'
Bí Đao béo ^.^

View user profile http://www.batmot09.tk

2 Bát Mọt, 13/07/2009 on Sun Aug 02, 2009 5:27 pm

13/7
Bữa trưa đầu tiên đội hậu cần nấu . Cơm ngon thật phải mỗi cái đậu phụ cắt nhỏ , cái này chỉ để rán là ngon thui .
Thế là đã đến Bát Mọt - cái nơi mình vô tình thấy trên mạng ; nơi mình đã phải lựa chọn rất nhiều ; đi hay ở ; phải làm thế nào :...hic nghĩ nhiều quá , đầu lại có thêm mấy cái tóc bạc rồi . Năm tuổi của mình , mệt thật . Số " con lật đật " ; toàn gặp phải những chuyện không đâu . Có nhiều lúc không muốn bước tiếp nữa . Nhưng . Vẫn quyết định đi Bát Mọt ; một phần vì anh Thụ ; người mà ngoài gia đình & 2 con mèo iu quí ra ; mình yêu thứ 3 sau Bác Hồ & n yêu mình . Phần còn lại là lo . Không biết những bạn bên PDU sẽ tình nguyện thế nào , lần cuối đi tình nguyện , phải cố thôi .
Mong rằng lần tình nguyện này sẽ thành công & an toàn . ( nhìn đường đi mà khiếp ) , mọi người sẽ đoàn kết . 18 ngày còn lại , mong rằng mỗi ngày đều sẽ để lại những kỉ niệm khó quên cho tất cả mọi người ..
( Hix , viết được ít quá . Chắc máu ko lên đc não sau 1 đêm bị ngủ giữa 2 bóng hồng : Trường & Băng , bị cả 2 đè tay vào cổ . ngày 12 ăn ít quá nên uống rượu xong là" oho ra hết " . nản thật . Đã mệt rồi mà chả ngủ được mấy . 2h sáng đã bị Trường đánh thức bởi tiếng ngáy thôi rồi .
Zen Béo

3 Bát Mọt, 13/07/2009 on Mon Aug 03, 2009 11:02 pm

Ngày 13/7

Sáng nay em đi dân vật các bác ah ! Buổi đầu tiên lên Cốc Mọt à ngày thứ 2 lên Bát Mọt luôn đấy ạh =.=" !
Khỏi phải nói về cái con đường em đi àh nhầm cả đội đi hôm qua Sad Chốt 1 câu thôi ah ! Đường đẹp ! Đi lại em như ru ngủ ( lời ru của Chúa ! tounge ) Cái con đường mà là làn đầu tiên cỡ 90 % con người trong đoàn được đi ( ko tính súc vật :") Cũng phải cong nhận thêm là 2 cái xe chở hội cũng ngang sức trâu ngựa , à ko , phải hơn ấy chứ ! :-s ! Một con đường ko đất , ko sỏi...mà chỉ có đá ! Sad . Ko biết xe đồ chơi của ben hội gay à hội nam thế nào chứ xe lật đật của hội thiên thần hét hò hẳn 1/2 đoạn đường từ Thường Xuân lên BM , từ xanh , đỏ , tím , vàng sang đến già , trẻ , gái , trai , lại còn nhi đồng thối tai nữa chứ . Đấy , ăn choi chưa ! Very Happy Nửa sau thì gục hẳn dù Chúa có ban phát đất sỏi đến đâu .

Ôi zời ơi ! Bị say rượu rồi ! Neutral Đang say sưa nhật kí , tình kí thì có chỉ thị đi đớn người vè . Bạn gái tên j ý nhỉ Q.Anh , nằm sõng soài Laughing trên tay TÙng Béo xung phong đi đỡ rượu cho đội

< không thấy kí tên >

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]