Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

Lại Chúc Mừng Sinh Nhật

Go down  Message [Page 1 of 1]

1hug Lại Chúc Mừng Sinh Nhật on Sun Sep 12, 2010 6:10 pm

Capricorn

Đội viên
Đội viên
List các bẹn sinh nhật trong 30 ngày thật là đông :-ss, biết thế hôm qua gộp luôn nhỉ Laughing
Chúc từ trên xuống dưới Very Happy
Chúc anh Huy già tuy có càng già càng thọt đi chăng nữa thì vẫn giữ được phong độ như xưa, mỗi năm xuất được 1 (vài) con "gà" là ổn rồi hee hee. Cả nhà mình có mỗi anh là em hy vọng nhất năm nay hee hee (Chị Nhung già ko tính, chờ mòn mỏi rồi :-s)
Chúc anh Ái ôi với bác Đào tươi lúc nào cũng giữ nguyên hình ảnh tuyệt vời trong mắt các bẹn trẻ khoá sau Smile, nhắn a Ái nhều hơn hee hee. Em mới được biết là anh với bác là sinh cùng ngày cùng tháng cùng năm, thôi thì cũng là cái duyên trời định, nhg bà Đào bà ý có ng` êu rồi, anh Ái cũng đừng cố quá hee heerolling on the floor
Chúc chị Chanh ngày càng chua, thêm tý mặn chát ngọt lợ vào cho nó đặm đà :d (lợi táo ... bón rolling on the floor ), chị chẳng đi Thanh Hoá năm nay, nếu ko kiểu j cũng có 1 em xây dựng thi đạt bằng phi công hee hee
Bạn Huệ thì chả gặp bao h, chỉ biết thầm chúc cho bạn là đừng "36" quá thôi :-ss
Chúc em Cáo, Mấm j đấy (tên này năm nay ko thịnh hành nữa rồi Laughing ), cứ mãi giữ được trẻ trung đúng cái tuổi lên 10, ý của chị là về tinh thần thôi, còn hình thức thì chị ko có bàn luận j ko cno cho em khai sinh muộn ... 20 năm chứ ko fai 10 năm như mọi khi nữa :">
Hết òy :">

Thân ái >Very Happy<

View user profile

2hug Re: Lại Chúc Mừng Sinh Nhật on Sun Sep 12, 2010 6:16 pm

kusa

Đội viên
Đội viên
e Cáo tháng 10 cơ mà chị , tháng sau chị lại chúc típ ná hee hee

View user profile

3hug Re: Lại Chúc Mừng Sinh Nhật on Sun Sep 12, 2010 6:29 pm

ImKoo

Admin
Admin
Lại chúc mừng. Laughing
Cái tiêu đề vãi chưởng Very Happy

_______________________________________________Is2U________________________________________________

ImKoo
View user profile http://batmot09.team-forum.net

4hug Re: Lại Chúc Mừng Sinh Nhật on Wed Sep 15, 2010 11:03 pm

Quynh Chau

Đội viên
Đội viên
Chị Hồng mà lại Laughing . Hay là đợt này lại gọi mấy ng này ra đập phá tiếp nhẩy? Very Happy

View user profile

5hug Re: Lại Chúc Mừng Sinh Nhật on Thu Sep 16, 2010 5:07 pm

ImKoo

Admin
Admin
Đợt này là đợt nào hả em?
Vừa mới xong mà :-ss

_______________________________________________Is2U________________________________________________

ImKoo
View user profile http://batmot09.team-forum.net

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]