Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

Diễn đàn nhớ anh Thụ

Go down  Message [Page 1 of 1]

1hug Diễn đàn nhớ anh Thụ on Thu Jan 28, 2010 1:14 am

ImKoo

Admin
Admin
Lâu lắm rồi không thấy dấu vết nào của Đội trưởng Cầm Bá Thụ trong Diễn đàn của chúng ta, không biết nói "Diễn đàn nhớ anh Thụ" thì có đúng không? confused Bởi cũng không nhiều người truy cập lắm, thời điểm này, đáng tiếc là như thế Smile Cũng không biết các thành viên khác có thấy nhớ anh Thụ không? hay chỉ Koo nghĩ vậy thôi...
Nhưng cũng không có gì phải suy nghĩ tiêu cực cả, cuộc sống mà, lên xuống là quy luật, phát triển rồi suy tàn, rồi lại phát triển... Cuộc sống có như thế, cũng bởi con người cũng biến đổi như vậy
Hôm trước xem lại Message Archive, hì, em thấy nhớ khoảng thời gian vui vẻ khi chúng ta còn ở chung phòng, hehe, mỗi mẩu chuyện trò chỉ ngắn ngủi thôi, hoặc chẳng có thông tin gì khác ngoài "hôm nay ăn thịt chó nhé ", "lát về sớm anh đi chợ luôn", rồi về đến ngõ lại gọi đại ca Koo ra đi chợ cùng, hoặc không thì là những lời dọa nạt của đại ca Koo ... Hẳn là trong nhưng chuyện vui ấy, cũng có những điều anh không ưng ý về em, tiện đây, em cũng muốn xin lỗi anh về những điều không hay đó... Chắc là anh cũng không để bụng đâu, phải không?

Em biết gần đây anh có nhiều chuyện phải suy nghĩ, thực cũng không phải chỉ gần đây, nhưng có lẽ lúc này đây chuyện không vui xảy đến dồn dập hơn, hoặc cũng có lẽ chỉ là em đoán mò thế...

Đã lâu lắm rồi, không thấy anh đi chơi cùng đội, tin hay không thì mọi người cũng đều nhớ đến anh, nhắc đến anh và chỗ trống anh để lại!

Rất mong chờ một sự trở lại của Cầm Bá Thụ mà mọi người quen biết, anh vẫn là người anh cả trong gia đình Thanh Hóa mà mọi người yêu quý!

_______________________________________________Is2U________________________________________________

ImKoo
View user profile http://batmot09.team-forum.net

2hug Re: Diễn đàn nhớ anh Thụ on Thu Jan 28, 2010 2:43 am

fresh_peach

Đội phó
Đội phó
Tớ có thể khóc đc ko Trường? Ko hiểu sao đêm nay nhiều tâm sự quá, chỉ muốn khóc thật to...hic.
Đi làm thêm bận túi bụi chẳng có time sang nhà a Thụ, mai cố qua xem ảnh gầy đi ký nào chưa Sad

View user profile

3hug Re: Diễn đàn nhớ anh Thụ on Fri Jan 29, 2010 9:47 am

DangVanThuyQN

Đội viên
Đội viên
hix.buồn nhỉ? Mình càng ngày càng gầy mà cũng có ai thèm nhớ đâu ! chán. thôi tự nhắc nhở mình vậy.Sad

View user profile

4hug Re: Diễn đàn nhớ anh Thụ on Fri Jan 29, 2010 10:02 am

Capricorn

Đội viên
Đội viên
Tâm sự của 2 chàng gay hay sao ấy nhỉ :p
Anh Thụ mà không rung động thì anh chết đi waiting

View user profile

5hug Re: Diễn đàn nhớ anh Thụ on Fri Jan 29, 2010 10:07 am

DangVanThuyQN

Đội viên
Đội viên
Laughing. bố cái con les. Đừng có ngại hay lấy lí do nhé.e hiểu a đang nghĩ gì đấy. chẳng có gì là qua đc mắt em đâu. a Đọc và tự hiểu nhá

View user profile

6hug Re: Diễn đàn nhớ anh Thụ on Fri Jan 29, 2010 10:12 am

Capricorn

Đội viên
Đội viên
Mắt của Thuỷ tinh anh quá hee hee, nhg mà anh ơi, mấy hôm nay lâu lâu mới gặp anh, cho nên em lại thấy anh bắt đầu hơi hơi đáng yêu trở lại rồi hee hee

View user profile

7hug Re: Diễn đàn nhớ anh Thụ on Fri Jan 29, 2010 12:17 pm

ImKoo

Admin
Admin
sự trở lại ngọt ngào của bánh gato thụ béo sẽ là câu trả lời của koo.thay mặt koo đen viết .cố lên anh ko phải riêng diễn đàn nhớ anh mà em cũng nhớ anh hee hee

_______________________________________________Is2U________________________________________________

ImKoo

8hug Re: Diễn đàn nhớ anh Thụ on Fri Jan 29, 2010 12:24 pm

DangVanThuyQN

Đội viên
Đội viên
ông trường bảo lên chatbox mà ko thèm nt lại. chó chết. thông báo tin buồn nhá, chiều nay anh có việc bận rùi. ko đi đc:D

View user profile

9hug Re: Diễn đàn nhớ anh Thụ on Fri Jan 29, 2010 12:54 pm

ImKoo

Admin
Admin
DangVanThuyQN wrote:ông trường bảo lên chatbox mà ko thèm nt lại. chó chết. thông báo tin buồn nhá, chiều nay anh có việc bận rùi. ko đi đc:D

Không đâu cách cư xử thế đấy hả? Anh ko có máy ở nhà, nên là em Việt Đen dùng máy thì làm sao a lên được, mày nghỉ cũng đc, a hát hộ hee hee

ImKoo

10hug Re: Diễn đàn nhớ anh Thụ on Fri Jan 29, 2010 12:58 pm

Capricorn

Đội viên
Đội viên
Anh lệch tông của Thuỷ rồi Laughing, nhầm chủ thể rồi Very Happy

View user profile

Sponsored content

Back to top  Message [Page 1 of 1]