Đội Sinh viên Tình nguyện Thanh Hóa 2009
Hug Nhào vô thôi, chờ đợi gì nữa!

....

còn đợi ai đẩy? Laughing Register hay Log in đây?

... lại còn đọc rolling on the floor

LỜI NHẮN

Chúc các thành viên Bát Mọt luôn Thành côngHạnh phúc!!!

Chúc cả nhà ấm áp yêu thương!!! Tờ sờ...

You are not connected. Please login or register

[Mai Châu] Trưng cầu Ý kiến - Khẩn cấp nhé!

Go to page : Previous  1, 2, 3  Next

Go down  Message [Page 2 of 3]

Guest

Guest
ý Đào là nếu cả nhà có thể lui lại thì hay bít mấy. Đúng hok Đào? Very Happy
Tớ ủng hộ 3tay 1chân lun Laughing

suachua

Đội viên
Đội viên
neu di dc 19 20 thi tot.tuan nay ma di thi cap dap wa.ko con tgian.gia ma lui lai dc tuan sau thi dep! con di ptien j thi xe oto thoai mai hon.di xe may met lam'.tai cung xa.hon tram kay.so moi ng met.

View user profile

quỳnh anh

Đội viên
Đội viên
her ... rốt cuộc là dư lào ... mọi người thống nhất ý kiến cái ... để còn chuẩn bị xiền nữa chứ . Ngỳa mai cho quyết định cuối cùng naz'

View user profile

thuy*orchid*_*

Đội viên
Đội viên
thang' ni em khong ranh vao cac ngay nghi rui. Co gi thi fai qua Trung thu thi may ra. Co chi mong ca nha luong thu nha.Hi`

View user profile

huy con

Đội viên
Đội viên
haizzz, lùi lại đc ngày nào hay ngày đấy, hề hề tớ hết xiền rùi, đến nản rolling on the floor

View user profile http://dangquanghuy.imeem.com

fresh_peach

Đội phó
Đội phó
Túm lại là cuối tuần này nhà mình tổ chức snhật tháng 9 cho các bạn tại HN,cả nhà nhớ mang quà nhé,đbiệt là đừng quên quà cho đội phó đó rolling on the floor

View user profile

ImKoo

Admin
Admin
Có lẽ nên thế, vì đầu năm vừa muốn đi chơi, nhưng đồng thời cũng lại túng thiếu Sad Cho nên là tạm thời cứ gác lại đã, thôi thì lại cứ cố bữa ở nhà cho mấy đứa tháng 9 ra đi, nhầm, ra đời mát mẻ batting eyelashes

_______________________________________________Is2U________________________________________________

ImKoo
View user profile http://batmot09.team-forum.net

quỳnh anh

Đội viên
Đội viên
her ... thế là đú ở Hà "lội" ah` . thế cũng được , dù sao thì em cũng hết xiền

View user profile

kusa

Đội viên
Đội viên
thôi thế có khi lùi lại cho sn mấy ng` tháng 10 là vừa Laughing (vụ này chắc con Thảo Mấm sướng lắm đấy hee hee )

View user profile

zen béo

Đội viên
Đội viên
Tui là tui đồng ý vụ ở HN tháng 9 àh nha. Không tính việc xiền thì về phía cá nhân tui, đú đởn trong tháng này là điều k tưởng. Bên PD lắm việc quá, lại phải làm mấy bài giữa kỳ nữa( mới học có tí mà đã thi giữa kỳ rồi). Còn tháng 10 thì có lẽ hơi khó với các bạn Pê Đê đấy. Đầu tháng 10, dự kiến là 4/10 sẽ tập huấn cán bộ Đoàn Hội (bí thư, lớp trưởng tham gia, có ăn trưa ở trường nhá), viết nội san... Kỷ niệm 15 năm thành lập trường mà. Hôm 9/9 (hôm qua ý) tớ vừa cùng BCH Hội và Đoàn họp với Ban giám hiệu và Đảng ủy, lắm kế hoạch kinh khủng luôn, mà còn kéo dài đến tận kỷ niệm 1000 năm TL đấy, nên mình sẽ có hoạt động liên tục từ giờ tới cuối tháng 10 năm 2010 luôn. Thông báo luôn là cái vụ cắm trại của khoa mình hoãn dài hạn rồi nhá( trùng với kế hoạch của trường mà). Nhưng khoa mình vẫn có hoạt động(cái lày phải hỏi thằng bí thư vì chả thấy nó có ý kiến gì, cứ im ỉm tự quyết thôi, ts nó chứ) mà có lẽ đội còn phải tza vào hoạt động của trường nữa nên các bạn phải " trực chiến" đấy. Vụ bóng đá thì chắc chắn là vẫn có nhé, mà năm nay nhiều vụ hay liên quan đến mấy thứ đấm đá này lắm. Trường cho khoảng từ 150 đến 200tr để tổ chức các hoạt động chào mừng thành lập trường cơ, nên các khoa và CLB đều phải có hoạt động để Đoàn trường dễ xin tiền mà. Lịch tập huấn ở Ninh Bình là vào cuối tháng 11 nhá, cái vụ tập huấn mà có bí thư đi í. Thế nên, túm lại là, chắc phải sang tháng 11 thôi cả nhà ạ. Chắc đầu or giữa tháng 11 mọi ng cũng chưa thi đâu, nên lúc đó tính chỗ nào hay hay rồi phượt đi. Đề nghị a Mepet dẫn đoàn nhé. Mọi ng vote cho í kiến lày nhé
Iu cả nhà
Ài nớp riu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited by zen béo on Thu Sep 10, 2009 10:59 pm; edited 3 times in total

View user profile

zen béo

Đội viên
Đội viên
Nói thật là tớ muốn có ý kiến từ lâu rồy nhưng cứ phải đợi xem kế hoạch bên PD thế nào rồi mới dám có ý kiến vì đa số các bạn bên PD là lớp trưởng và bí thư mà. Cả nhà thông cảm nhá. Còn các bạn PD iu, chuẩn bị tinh thần vất vả nhé, có tin gì mới tớ lại thông báo luôn cho. Tin chuẩn của bthư Đoàn trường chứ k phải tin vịt đâu. Yên tâm.

View user profile

Cầm Bá Thụ

Đội trưởng
Đội trưởng
Chả hiểu em P mang mấy cái thông tin chả liên quan lên đây làm gì. Đi thì đi, sao phải xoắn. Có ai học và hoạt động thứ bảy chủ nhật đâu. Cái quan trọng là có muốn dành thời gian ko thôi chứ nếu bảo có việc thì ngủ cũng là một việc cần làm, ngày nào cũng thế

_______________________________________________Is2U________________________________________________

Không chào anh à.......!
View user profile

Guest

Guest
túm lại thì tạm thời là hoãn ạh. còn hoãn tới bjờ thì còn phải bàn lại, vì tháng 11, bên Nn cũng thi giữa kì mà. Thế nên e chưa vote cho cái nào cả. Nhà mìn bình tĩnh, hị hị, cái j mà "dục tốc bất đạt" ý Laughing

zen béo

Đội viên
Đội viên
Thì e biết kế hoạch của khoa và trường nên e báo trước cho các bạn bên PD chuẩn bị tinh thần hoạt động trước thôi. Bên PD học thứ 7 là chuyện thường. Quyết định làm những gì hay đi đâu là tùy các bạn ý. E k can thiệp. Còn nếu đưa ý kiến lên mà thế này thì thôi. E cũng k mong a thông cảm chuyện này.
Còn lại, là bí thư và lớp trưởng thì làm theo kế hoạch của trường, của khoa là chuyện bình thường thôi. Mọi ng lớn rồi, tự quyết được. Không nói gì thì bảo e có thông tin mà không thông báo, không hòa đồng, tách đội.

Last edited by zen béo on Fri Sep 11, 2009 9:15 pm; edited 1 time in total

View user profile

^.^chanh

Đội viên
Đội viên
Ah, nhà mình oai, tạm thời là hoãn đi MC và tổ chức họp đội ở trường đúng không??? Bình thường là vào thứ 7, tuần thứ 2 của tháng mừ. Nhưng đến hum nay vẫn chưa thấy cái thông báo nào trên diễn đàn cả. Thế là seo đây??? Hok bít thế nào nữa cả...

View user profile

^.^chanh

Đội viên
Đội viên
Ah quên, chị Zen oai, bthường nhà mình vẫn hay chém gió nhau như vậy thoai mừ, k có ý gì đâu. Hehe.

View user profile

zen béo

Đội viên
Đội viên
Thì chị vẫn có ý kiến bình thường mà. Mọi hoạt động của đội thì cái gì tza được là chị đi thôi. Không vấn đề gì.

View user profile

Guest

Guest
úi, đấy, may mà Chanh có ý kiến, ý cò lun chứ ko thì c cũng nhảy zô. Công nhận là các "bô lão" nhà mìn càng jà lại càng có nhìu ý nghĩ phức tập thía chứ. Athụ nhá, còn chém lung tung là e oánh đấy. Chị Zen nhá, diễn này bọn trẻ nhít nó vào nhìu lém đấy, làm gương cho tụi e đi nhá Very Happy

huy con

Đội viên
Đội viên
Nói nôm na là bên PĐ bận, còn chi tiết thì hỏi chị Zen, oh dzê, bi h nói tiếp chuyện đi MC nào! Laughing

View user profile http://dangquanghuy.imeem.com

hoadam

Đội viên
Đội viên
chém lung sờ tung Laughing
Tiền hết , tình tan ,mai châu hoãn
Dồn tiền dồn bạc quyết con lô....

View user profile

Guest

Guest
chém Hoa Dâm dzê, cho thành Dâm Bụt lun rolling on the floor

hoadam

Đội viên
Đội viên
Sao thía chị Mông ...Em với chị Gần nhau đấy!!!

View user profile

hoadam

Đội viên
Đội viên
mà cái khoản đao búa là em ko sợ đâu nha Very Happy

View user profile

Guest

Guest
Hix, gần là gần cái jề, cái jề gần batting eyelashes

hoadam

Đội viên
Đội viên
Gần quê ạ ...Mà chị nói bé thui ...iêm giật mình worried là iêm Crying or Very sad....

View user profile

Sponsored content

Back to top  Message [Page 2 of 3]

Go to page : Previous  1, 2, 3  Next